Thondi to Pattukkottai Route Buses

தொண்டியிலிருந்து ➡️ SP பட்டிணம் ➡️ மீமிசல் வழியாக பட்டுக்கோட்டை – அறந்தாங்கி ➡️ நாகப்பட்டினம் ➡️ சிதம்பரம் வரை செல்லும் பேருந்துகள்

புறப்படும் நேரம் — பேருந்து விபரம் — செல்லும் ஊர்

அதிகாலை

03.15 AM — அரசுப் பேருந்து — பட்டுகோட்டை

04.40 AM — அரசுப் பேருந்து — பட்டுகோட்டை

05.30 AM — அரசுப் பேருந்து — தஞ்சாவூர்

05.50 AM — அரசுப் பேருந்து — நாகூர்

06.10 AM — தனலட்சுமி —புதுக்கோட்டை

06.30 AM — ROS பேருந்து —அறந்தாங்கி

06.40 AM — அரசுப் பேருந்து — நாகப்பட்டினம்

06.50 AM — அரசுப் பேருந்து — பட்டுகோட்டை

07.10 AM — சாரதா பேருந்து — அறந்தாங்கி

07.30 AM — அரசுப் பேருந்து — பட்டுக்கோட்டை

07.35 AM — வேல் முருகன் — S.P பட்டிணம்

08.15 AM — அரசுப் பேருந்து — நாகூர்

08.30 AM — பட்டுக்கோட்டை

காலை

08.45 AM — அரசுப் பேருந்து — S P பட்டிணம்

08.50 AM — அரசுப் பேருந்து — பட்டுகோட்டை

09.05 AM — அரசுப் பேருந்து — பட்டுகோட்டை

09.25 AM — அரசுப் பேருந்து — அறந்தாங்கி

09.30 AM — அரசுப் பேருந்து — பட்டுகோட்டை

09.40 AM — NNL பேருந்து — காரைக்குடி

10.15 AM — அரசுப் பேருந்து — பட்டுகோட்டை

10.30 AM — அரசுப் பேருந்து — பட்டுகோட்டை

10.40 AM — சாரதா பேருந்து — அறந்தாங்கி

11.05 AM — அரசுப் பேருந்து — நாகப்பட்டினம்

11.10 AM — TMT பேருந்து — தேவகோட்டை

11.25 AM — அரசுப் பேருந்து — பட்டுகோட்டை

11.30 AM — ROS பேருந்து — அறந்தாங்கி

11.40 AM — அரசுப் பேருந்து — பட்டுகோட்டை

11.50 AM — அரசுப் பேருந்து — கும்பகோணம்

12.00 PM — அரசுப் பேருந்து — அறந்தாங்கி

நண்பகல்

12.15 PM — அரசுப் பேருந்து — நாகப்பட்டினம்

12.20 PM — சம்பூர்ணா பேருந்து — பட்டுகோட்டை

12.35 PM — அரசுப் பேருந்து — பட்டுகோட்டை

12.50 PM — அரசுப் பேருந்து — பட்டுகோட்டை

01.05 PM — அரசுப் பேருந்து — தஞ்சாவூர்

01.30 PM — அரசுப் பேருந்து — சிதம்பரம்

01.40 PM — அரசுப் பேருந்து — நாகூர்

மதியம்

02.05 PM — அரசுப் பேருந்து — பட்டுக்கோட்டை

02.20 PM — தனலட்சுமி பேருந்து — புதுக்கோட்டை

02.40 PM — அரசுப் பேருந்து — அறந்தாங்கி

03.00 PM — அரசுப் பேருந்து — நாகூர்

03.10 PM — அரசுப் பேருந்து — பட்டுக் கோட்டை

03.30 PM — அரசுப் பேருந்து — கோட்டைப் பட்டிணம்

03.50 PM — அரசுப் பேருந்து — நாகப்பட்டினம்

04.20 PM — அரசுப் பேருந்து — தஞ்சாவூர்

04.35 PM — அரசுப் பேருந்து — பட்டுக்கோட்டை

04.50 PM — NNL பேருந்து — பேராவூரணி

மாலை

05.00 PM — அரசுப் பேருந்து — நாகூர்

05.05 PM — அரசுப் பேருந்து — பட்டுக்கோட்டை

05.25 PM — அரசுப் பேருந்து — கோட்டைப் பட்டினம்

05.45 PM — அரசுப் பேருந்து — வேளாங்கண்ணி

06.00 PM — அரசுப் பேருந்து — திருச்சி

06.00 PM — அரசுப் பேருந்து — அறந்தாங்கி

06.15 PM — அரசுப் பேருந்து — சிதம்பரம்

06.25 PM — அரசுப் பேருந்து — ஆறுகாட்டுத் துறை

06.35 PM — அரசுப் பேருந்து — அறந்தாங்கி

06.50 PM — அரசுப் பேருந்து — பட்டுக் கோட்டை

இரவு

07.10 PM — அரசுப் பேருந்து — பட்டுக்கோட்டை

07.25 PM — அரசுப் பேருந்து — அறந்தாங்கி

07.30 PM — சாரதா பேருந்து — அறந்தாங்கி

07.40 PM — அரசுப் பேருந்து — பட்டுக்கோட்டை

08.00 PM — அரசுப் பேருந்து — நாகூர்

08.10 PM — அரசுப் பேருந்து — தஞ்சாவூர்

08.15 PM — TMT பேருந்து — தேவ கோட்டை

08.25 PM — அரசுப் பேருந்து — அறந்தாங்கி

08.35 PM— அரசுப் பேருந்து — பட்டுக்கோட்டை வழி

08.55 PM — அரசுப் பேருந்து — பட்டுக்கோட்டை

09.30 PM — அரசுப் பேருந்து — ஆற்காட்டுத் துறை

09.45 PM — அரசுப் பேருந்து — பட்டுக்கோட்டை

10.00 PM — அரசுப் பேருந்து — சிதம்பரம்

10.15 PM — அரசுப் பேருந்து — அறந்தாங்கி

10.30 PM — அரசுப் பேருந்து — நாகப்பட்டினம்

10.40 PM — அரசுப் பேருந்து — நாகூர்

12.00 AM — அரசுப் பேருந்து— பட்டுக்கோட்டை


தொண்டியிலிருந்து மற்ற ஊர்களுக்குச் செல்லும் பேருந்துகளின் நேரங்களை அறிய இங்கு க்ளிக் செய்யுங்கள்.

My Thondi.Com™

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s